วันนี้ (เสาร์ที่ 7 กันยายน 2562) คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย ได้จัดโครงการ “พัฒนานักศึกษาให้มีคุณสมบัติตามอัตลักษณ์และกรอบ TQF” กิจกรรมที่ 1 คือการอบรมคอมพิวเตอร์ ซึ่งทางศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ ร่วมเป็นวิทยากรในเรื่อง Infographic โดยนายเจษฎา แตงเจริญ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ได้อบรมให้กับนักศึกษาในครั้งนี้
![](https://itc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/1C7F7142-EAB3-4160-8936-8F83059628F0-1024x762.jpeg)
![](https://itc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/39D296E4-0299-46E3-AD4F-76A656E66C44-1024x762.jpeg)
![](https://itc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/68EDFCD2-5326-416C-A012-31FF97220AD6-1024x762.jpeg)